Dj Ken Member NHH - Portalli


Welcome To Music Of DJ
 
Trang ChínhPortalliCalendarTrợ giúpTìm kiếmĐăng kýThành viênNhómĐăng Nhập

Latest topics
» Bẻ cong ngòi bút
Sun Sep 30, 2007 7:50 am by TheHardyBoys

» đây là hình sakura
Sun Sep 30, 2007 7:36 am by TheHardyBoys

» acacacacacacac
Sat Aug 25, 2007 7:06 pm by boythocon

» NGAN HANG GI DAY ????
Mon Aug 13, 2007 2:49 pm by trimenphieuluuky

» giot mau
Fri Aug 10, 2007 2:57 pm by boythocon

» thi chu ve con
Tue Aug 07, 2007 4:46 pm by boythocon

» tuyen sinh lop 10
Mon Aug 06, 2007 6:25 pm by boythocon

» hi, hi
Mon Aug 06, 2007 6:24 pm by boythocon

» Real muốn không chỉ một, mà là hai
Mon Aug 06, 2007 4:27 pm by boythocon

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Tìm kiếm
 
 

Display results as :
 
Rechercher Advanced Search
Poll
Diễn Đàn
 
chao`
Sun Jul 15, 2007 7:00 pm by nakamura
cuoi' cung` thi` vo cung~ duoc.
hahahahhaha

Comments: 12
way
Fri Jul 13, 2007 7:25 pm by boythocon
cho tao dang ky lam mod nhac viet, ^^
ho ten: hoanghiep
stt:14
nick:hoanghiep_thocon1990@yahoo.com
dang cu ngu tai lop 12 a 5 nam hoc 2007-2008
hehehe:lol!: lol!

Comments: 4
y kien moi day
Wed Jul 18, 2007 8:20 pm by boythocon
cho tao lam mod " THPT NHH" luon nha, ^^, tin gi cua truong tao biet het, ^^

Comments: 6
uh
Fri Jul 20, 2007 5:46 pm by boythocon
spam vua phai thui, vo hoat dong chinh thuc la han che do, ^^

Comments: 2
thong bao' dayyyyy!!!
Sun Jul 22, 2007 7:46 pm by nakamura
sap'da'banh o truong` rui` doa'......
lop' minh` co' tham gia ko vay....
xin y' kien'cac' anh em..... lol!

Comments: 1
that's a good idea
Thu Jul 19, 2007 5:19 pm by trimenphieuluuky
Hiep lam Mod nay la dung so truong rui-->tan thanh ca hai tay cheers

Comments: 3
Thống Kê
Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 6 người, vào ngày Sat Oct 20, 2007 9:36 pm
Statistics
Diễn Đàn hiện có 18 thành viên
Chúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: automatic_nd

Tổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 303 in 123 subjects