Dj Ken Member NHH
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Dj Ken Member NHH

Welcome To Music Of DJ

Trang ChínhPortalliTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

da den va da trang

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
boythocon

boythocon

da den va da trang Empty
Bài gửiTiêu đề: da den va da trang   da den va da trang Icon_minitimeMon Jul 30, 2007 5:37 pm

Bài thơ đạt giải hay nhất năm 2005 do 1 em bé Châu Phi viết ''Khi tôi sinh ra, tôi màu đen. Khi tôi lớn lên, tôi màu đen. Khi tôi đi dưới nắng, tôi màu đen. Khi tôi sợ, tôi màu đen. Khi tôi bệnh, tôi màu đen. Và khi tôi chết, tôi vẫn màu đen. C̣òn bạn, hỡi người da trắng . Khi bạn sinh ra, bạn màu hồng. Khi bạn lớn lên, bạn màu trắng . Khi bạn đi dưới nắng, bạn màu đỏ. Khi bạn lạnh, bạn màu xanh. Khi bạn sợ, bạn màu vàng . Khi bạn bệnh, bạn màu xanh (lá). Và khi bạn chết đi, bạn màu xám. Thế mà bạn gọi tôi là da màu ư ???" lol! afro
Admin
Admin
Admin

da den va da trang Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: da den va da trang   da den va da trang Icon_minitimeMon Jul 30, 2007 10:09 pm

Cái này còn nghe đc ,để tao tiếp chiêu
Lời tỏ tình "kinh khủng " nhất mọi thời đại : anh iu em như ...kem iu tủ lạnh ...như trời xanh iu mây ...như cây iu đất...như tất iu giày...như chày iu cối...như gối iu chăn ...như khăn iu cổ ...như tổ iu chim ...như kim iu chỉ ...như khỉ iu cây...như mây iu gió...như chó iu mèo...như kèo iu cột...như thằng chột iu con mù ...như thằng gù iu con thấp..như thằng hấp iu con hâm ...như thằng câm iu con điếc ...như con cá díếc yêu con cá rô...như thằng rồ yêu con dại ...đại khái là anh có iu em
https://djkennhh.forumvi.com
trimenphieuluuky

da den va da trang Empty
Bài gửiTiêu đề: CAM XA RAC BUA BAI   da den va da trang Icon_minitimeTue Jul 31, 2007 11:34 am

CAI NAY CUA THANG DUNG WA DANG MUC SANG TAO VUI HOP HON
boythocon

boythocon

da den va da trang Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: da den va da trang   da den va da trang Icon_minitimeTue Jul 31, 2007 3:15 pm

may ma dem cai tho nay di to tinh ban gai may no "snap" may lien Laughing Very Happy
Sponsored content

da den va da trang Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: da den va da trang   da den va da trang Icon_minitime

da den va da trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang